Nefndir, ráð og fulltrúar

Kosning stjórna og nefnda 2022-2026:


Sveitarstjórn Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Árni Eiríksson, oddviti – arni@floahreppur.is

Sigrún Hrefna Arnadóttir

Hulda Kristjánsdóttir – hulda@floahreppur.is

Haraldur Einarsson

Walter Fannar Kristjánsson, varaoddviti – walter@floahreppur.is

Helena Hólm

Harpa Magnúsdóttir – harpa@floahreppur.is

Anný Ingimarsdóttir

Hjalti Guðmundsson – hjalti@floahreppur.is 

Halla Kjartansdóttir

Stjórn Umhverfis- og tæknisvið Uppsveita bs.:

Aðalmaður

Varamaður

Walter Fannar Kristjánsson

Árni Eiríksson

Skipulagsnefnd UTU:

Aðalmaður

Varamaður

Walter Fannar Kristjánsson

Árni Eiríksson

Yfirkjörstjórn Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Ólafur Þórarinsson  

Baldur Sveinsson

Rannveig Árnadóttir

Hafsteina Sigurbjörnsdóttir

Dagbjartur Ketilsson

Svanhvít Hermannsdóttir

Fræðslunefnd Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Bjarni Stefánsson, formaður – fraedslunefnd@floahreppur.is  

Mareike Schacht

Margrét Drífa Guðmundsdóttir

Jakob Nielsen Kristjánsson

Axel Páll Einarsson

Sveinn Orri Einarsson

Hjalti Guðmundsson

Halla Kjartansdóttir

Sævar Örn Sigurvinsson

Karólína Alma Jónsdóttir

Umhverfis- og samgöngunefnd Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Jakob Nielsen Kristjánsson, formaður – kobbikr@gmail.com

Iðunn Ýr Ásgeirsdóttir

Helgi Sigurðsson

Sveinn Orri Einarsson

Helena Hólm

Haraldur Einarsson

Svanhvít Hermannsdóttir

Anný Ingimarsdóttir

Halla Kjartansdóttir

Súsanna Torfadóttir

Íþrótta- æskulýðs- og menningarnefnd Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Sigrún Hrefna Arnardóttir, formaður - sigrunhrefna@gmail.com 

Oddný Ása Ingjaldsdóttir

Rúnar Magnússon

Hafdís Gígja Björnsdóttir

Sigurður Ingi Sigurðsson

Axel Páll Einarsson

Harpa Magnúsdóttir

Páll S. Pálsson

Agnes Björg Birgisdóttir

Anný Ingimarsdóttir

Landbúnaðar- og atvinnumálanefnd Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Stefán Geirsson, formaður – stegeir@hotmail.com

Sveinn Orri Einarsson

Guðmundur Bjarnason

 Margrét Jónsdóttir

Björk Guðbjörnsdóttir

 Hjalti Guðmundsson

Framkvæmda- og veitunefnd Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Haraldur Einarsson, formaður – hallieinars@gmail.com

Sveinn Orri Einarsson

Heimir Rafn Bjarkason

Reynir Þór Jónsson

Hjalti Guðmundsson

Ragnar Finnur Sigurðsson

Fulltrúar Flóahrepps á aðalfund afréttarmálafélag Flóa og Skeiða:

Aðalmenn

Varamenn

Þorsteinn Logi Einarsson  

Ingibjörg Einarsdóttir

Jón Gunnþór Þorsteinsson

Reynir Þór Jónsson

Einar Magnússon

Harpa Magnúsdóttir

Skeggi Gunnarsson

Svanhvít Hermannsdóttir

Skólaþjónustu- og velferðarnefnd:

Aðalmaður

Varamaður

Sigurbára Rúnarsdóttir 

Helena Hólm

Stjórn Skóla- og velferðarþjónustu Árnesþings bs.:

Aðalmaður

Varamaður

Hulda Kristjánsdóttir, formaður stjórnar

Árni Eiríksson

Fulltrúi í Héraðsnefnd Árnesinga:

Aðalmaður

Varamaður

Árni Eiríksson

 Walter Fannar Kristjánsson

Áheyrnarfulltrúi

Vara áheyrnarfulltrúi

Hjalti Guðmundsson

Harpa Magnúsdóttir

Fulltrúi á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga:

Aðalmaður

Varamaður

Árni Eiríksson

Walter Fannar Kristjánsson

Almannavarnarnefnd Árnessýslu:

Aðalmaður

Varamaður

Hulda Kristjánsdóttir

Árni Eiríksson

Fulltrúi á aðalfund Sveitarfélaga á köldum svæðum:

Aðalmaður

Varamaður

Hulda Kristjánsdóttir

Árni Eiríksson

Fulltrúi á aðalfund Jöfnunarsjóðs:

Aðalmaður

Varamaður

Hulda Kristjánsdóttir

Árni Eiríksson

Fulltrúi á aðalfund Samtaka Orkusveitarfélaga:

Aðalmaður

Varamaður

Árni Eiríksson

Walter Fannar Kristjánsson

Fulltrúar á aðalfundi SASS og Heilbrigðiseftirlits Suðurlands:

Aðalmenn

Varamenn

Árni Eiríksson

Sigrún Hrefna Arnardóttir

Walter Fannar Kristjánsson

Haraldur Einarsson

Hjalti Guðmundsson

Harpa Magnúsdóttir

Fulltrúar á aðalfund Bergrisans:

Aðalmenn

Varamenn

Árni Eiríksson

Walter Fannar Kristjánsson

Hulda Kristjánsdóttir

Sigrún Hrefna Arnardóttir

Harpa Magnúsdóttir

Hjalti Guðmundsson

Fulltrúi á aðalfund Sorpstöðvar Suðurlands:

Aðalmaður

Varamaður

Árni Eiríksson

Walter Fannar Kristjánsson

Fulltrúi á aðalfund Eignarhaldsfélags Suðurlands :

Aðalmaður

Varamaður

Hulda Kristjánsdóttir

Árni Eiríksson

Heilsueflandi samfélag – stýrihópur – fulltrúi sveitarfélags:

Aðalmaður

Varamaður

Bryndís Eva Óskarsdóttir  

Hallfríður Ósk Aðalsteinsdóttir

Fulltrúi í öldungaráð Uppsveita og Flóa:

Aðalmaður

Varamaður

Óskipað

Helena Hólm

Ungmennaráð Flóahrepps:

Aðalmenn

Varamenn

Guðmunda Bríet Steindórsdóttir, formaður gbriets@gmail.com

Ólöf Vala Heimisdóttir

Victor Örn Victorsson

Símon Martinsson

Hanna Dóra Höskuldsdóttir

Árdís Eva Birgisdóttir

Svæðisskipulag Suðurhálendis – vinnuhópur

Aðalmenn

Varamenn

Árni Eiríksson  

Walter Fannar Kristjánsson

Harpa Magnúsdóttir

Hjalti Guðmundsson

Vatnasvæðanefnd

Aðalmaður

Varamaður

Jakob Nielsen Kristjánsson

Halla Kjartansdóttir

 

Öryggisnefnd Flóahrepps:

Anna Dóra Jónsdóttir, öryggisvörður Flóahrepps

Brynjar Jón Stefánsson, öryggisvörður Flóahrepps

Eva Ásgeirsdóttir, öryggistrúnaðarmaður Krakkaborgar

Elmar Viðarsson, öryggistrúnaðarmaður Flóaskóla

 

 

 

Sveitarstjórn Flóahrepps fer með málefni Húsnæðisnefndar

Sveitarstjórn Flóahrepps fer með málefni Jafnréttisnefndar

Framkvæmda- og veitunefnd fer með stjórn Vatnsveitu Flóahrepps

Umhverfis- og samgöngunefnd fer með málefni náttúruverndarnefndar