Kosning stjórna og nefnda 2022-2026:
 

Sveitarstjórn Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Árni Eiríksson, oddviti – arni@floahreppur.is Sigrún Hrefna Arnadóttir
Hulda Kristjánsdóttir – hulda@floahreppur.is Haraldur Einarsson
Walter Fannar Kristjánsson, varaoddviti – walter@floahreppur.is Helena Hólm
Harpa Magnúsdóttir – harpa@floahreppur.is Hjalti Guðmundsson
Elín Höskuldsdóttir – elin@floahreppur.is Anný Ingimarsdóttir

Umhverfis- og tæknisvið Uppsveita bs. stjórn byggðasamlags:

Aðalmaður Varamaður
Walter Fannar Kristjánsson Árni Eiríksson

Skipulags-og byggingarnefnd:

Aðalmaður Varamaður
Walter Fannar Kristjánsson Árni Eiríksson

Kjörstjórn Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Ólafur Þórarinsson Baldur Sveinsson
Rannveig Árnadóttir Hafsteina Sigurbjörnsdóttir
Dagbjartur Ketilsson Svanhvít Hermannsdóttir

Fræðslunefnd Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Bjarni Stefánsson, formaður – tun1@simnet.is Mareike Schacht
Margrét Drífa Guðmundsdóttir Jakob Nielsen Kristjánsson
Axel Páll Einarsson Inga Dröfn Sváfinsdóttir
Anný Ingimarsdóttir Sævar Örn Sigurvinsson
Snædís Mjöll Kristjánsdóttir Karlólína Alma Jónsdóttir

Umhverfis- og samgöngunefnd Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Jakob Nielsen Kristjánsson, formaður – kobbikr@gmail.com Iðunn Ýr Ásgeirsdóttir
Helgi Sigurðsson Sveinn Orri Einarsson
Helena Hólm Haraldur Einarsson
Svanhvít Hermannsdóttir Anný Ingimarsdóttir
Halla Kjartansdóttir Súsanna Torfadóttir

Íþrótta- æskulýðs- og menningarnefnd Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Sigrún Hrefna Arnardóttir, formaður – sigrunhrefna@gmail.com Oddný Ása Ingjaldsdóttir
Rúnar Magnússon Hafdís Gígja Björnsdóttir
Sigurður Ingi Sigurðsson Axel Páll Einarsson
Harpa Magnúsdóttir Páll S. Pálsson
Agnes Björg Birgisdóttir Anný Ingimarsdóttir

Landbúnaðar- og atvinnumálanefnd Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Stefán Geirsson, formaður – stegeir@hotmail.com Sveinn Orri Einarsson
Guðmundur Bjarnason Margrét Jónsdóttir
Björk Guðbjörnsdóttir Hjalti Guðmundsson

Framkvæmda- og veitunefnd Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
Haraldur Einarsson, formaður – hallieinars@gmail.com Sveinn Orri Einarsson
Heimir Rafn Bjarkason Reynir Þór Jónsson
Hjalti Guðmundsson Ragnar Finnur Sigurðsson

Fulltrúar Flóahrepps á aðalfund afréttarmálafélag Flóa og Skeiða:

Aðalmenn Varamenn
Þorsteinn Logi Einarsson Ingibjörg Einarsdóttir
Jón Gunnþór Þorsteinsson Reynir Þór Jónsson
Einar Magnússon Harpa Magnúsdóttir
Skeggi Gunnarsson Svanhvít Hermannsdóttir

Skólaþjónustu- og velferðarnefnd:

Aðalmaður Varamaður
Sigurbára Rúnarsdóttir Helena Hólm

Nefnd oddvita og sveitarstjóra, yfirstjórn sameiginlegrar skóla- og velferðarþjónustu og Skólaþjónustu- og velferðarnefnd Árnesþings:

Aðalmaður Varamaður
Hulda Kristjánsdóttir Árni Eiríksson

Fulltrúi í Héraðsnefnd Árnesinga:

Aðalmaður Varamaður
Árni Eiríksson Walter Fannar Kristjánsson

Áheyrnarfulltrúi Vara áheyrnarfulltrúi
Elín Höskuldsdóttir Harpa Magnúsdóttir

Fulltrúi á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga:

Aðalmaður Varamaður
Árni Eiríksson Walter Fannar Kristjánsson

Almannavarnir Árnessýslu:

Aðalmaður Varamaður
Hulda Kristjánsdóttir, sveitarstjóri Árni Eiríksson

Fulltrúi á aðalfund Sveitarfélaga á köldum svæðum:

Aðalmaður Varamaður
Hulda Kristjánsdóttir, sveitarstjóri Árni Eiríksson

Fulltrúi á aðalfund Jöfnunarsjóðs:

Aðalmaður Varamaður
Hulda Kristjánsdóttir, sveitarstjóri Árni Eiríksson

Fulltrúi á aðalfund Orkusveitarfélaga:

Aðalmaður Varamaður
Árni Eiríksson Walter Fannar Kristjánsson

Fulltrúar á aðalfundi SASS og Heilbrigðiseftirlits Suðurlands:

Aðalmenn Varamenn
Árni Eiríksson Sigrún Hrefna Arnardóttir
Walter Fannar Kristjánsson Haraldur Einarsson
Elín Höskuldsdóttir Harpa Magnúsdóttir

Fulltrúar á aðalfund Bergrisans:

Aðalmenn Varamenn
Árni Eiríksson Walter Fannar Kristjánsson
Hulda Kristjánsdóttir Sigrún Hrefna Arnardóttir
Harpa Magnúsdóttir Elín Höskuldsdóttir

Fulltrúi á aðalfund Sorpstöðvar Suðurlands:

Aðalmaður Varamaður
Árni Eiríksson Walter Fannar Kristjánsson

Fulltrúi á aðalfund Eignarhaldsfélags Suðurlands:

Aðalmaður Varamaður
Hulda Kristjánsdóttir, sveitarstjóri Árni Eiríksson

Heilsueflandi samfélag – vinnuhópur – tilnefning Flóahrepps:

Aðalmaður Varamaður
Hulda Kristjánsdóttir, sveitarstjóri Árni Eiríksson

Fulltrúi í öldungaráð Uppsveita og Flóa:

Aðalmaður Varamaður
   

Ungmennaráð Flóahrepps:

Aðalmenn Varamenn
   
   
   
   
   

Svæðisskipulag Suðurhálendis – vinnuhópur

Aðalmenn Varamenn
Árni Eiríksson Walter Fannar Kristjánsson
Harpa Magnúsdóttir Hjalti Guðmundsson

 

Sveitarstjórn Flóahrepps fer með málefni Húsnæðisnefndar og Jafnréttisnefndar

 

Sveitarstjóri Flóahrepps er Hulda Kristjándsóttir – hulda@floahreppur.is, floahreppur@floahreppur.is